Phiếu giảm giá

Hồ Chí Minh Chọn thành phố

Thỏa sức mua sắm với giá khuyến mãi!         

Hồ Chí Minh:

Kirkland Extra Strength Rapid Release PM Acetaminophen Generic Tylenol 375 viên

690.000
VNĐ

Giá gốc: 770.000 VNĐ
Giảm giá
10%
Tiết kiệm
80.000 VNĐ

Thời gian còn lại

15 người đã mua


Vẫn còn mua được ...

Chia sẻ qua:

1 2 3 4 5
Điểm nổi bật:
 

Điều kiện:

Tác dụng: Điều trị tức thời các triệu chứng

• Đau răng, đau đầu, đau lưng. Đau nhức cơ, chuột rút.

• Trị cảm cúm thông thường. Giúp hạ sốt nhanh chóng.

Nhãn hiệu: Kirkland Signature
Sản phẩm: Rapid Release Acetaminophen PM
Số lượng: 375 viên
Hết hạn: 08/2014


Mỗi khách hàng có thể mua nhiều sản phẩm cùng một lúc.
- Khách hàng đặt hàng mua trực tiếp và 5sdeal.com sẽ chuyển hàng đến cho khách hàng tại khu vực nội thành TP HCM.
- Khách hàng có thể đến 5sdeal để mua hàng và thanh toán trực tiếp.
- Đặc hàng bằng điện thoại hoặc thông qua tin nhắn điện thoại. 0916 801 768

- Giao hàng nhanh chóng thời gian sớm nhất trong vòng 24 giờ và free ship nội thành.( ngoại trừ các quận xa )

- Khách hàng quận 2, 9, 12, Bình chánh, Hốc Môn, Thủ đức, nhà bè. 5sdeal sẽ thu phí từ 5000đ~15000đ, thời gian giao hàng từ 12~48 giờ.

Thông tin Deal

 375 Kirkland Extra Strength Rapid Release PM Acetaminophen Generic Tylenol PM

Tác dụng: Điều trị tức thời các triệu chứng

• Đau răng, đau đầu, đau lưng. Đau nhức cơ, chuột rút.

• Trị cảm cúm thông thường. Giúp hạ sốt nhanh chóng.

Nhãn hiệu: Kirkland Signature
Sản phẩm: Rapid Release Acetaminophen PM
Số lượng: 375 viên

Thành phần hoạt động (trong mỗi viên):
Acetaminophen 500 mg - thuốc giảm đau / giảm sốt

Thành phần không hoạt động:
Carnauba Wax, Croscarmellose Natri *, hypromellose, Polyethylene Glycol, Povidone, Sodium metabisulfite *, Sodium starch glycolate *, tinh bột, Stearic Acid

* Có thể chứa một hoặc nhiều của các thành phần

 

Cảnh báo:

Cảnh báo Quá liều: Dùng nhiều hơn liều khuyến cáo có thể gây ra vấn đề sức khỏe nghiêm trọng, bao gồm tổn thương gan. Trong trường hợp quá liều, liên hệ đến các trạm y tế gần nhất. Chăm sóc y tế nhanh chóng là rất quan trọng cho người lớn cũng như cho trẻ em ngay cả khi bạn không nhận thấy bất kỳ dấu hiệu hoặc triệu chứng.

***Rượu: Nếu bạn tiêu thụ 3 hoặc nhiều đồ uống có cồn mỗi ngày, hãy hỏi bác sĩ của bạn nếu bạn nên dùng acetaminophen hoặc thuốc giảm đau khác / hạ sốt. Acetaminophen có thể gây tổn thương gan.

Chỉ Dẫn:
Không sử dụng nhiều hơn chỉ dẫn (xem cảnh báo quá liều)

Người lớn và Trẻ em từ 12 tuổi trở lên:
Dùng 1-2 viên mỗi 6 giờ khi cần thiết
Không nên dùng quá 6 viên trong 24 giờ

Trẻ em dưới 12 tuổi: Không sử dụng sản phẩm này cho trẻ em dưới 12 tuổi, điều này sẽ cung cấp nhiều hơn liều được đề nghị (quá liều) và có thể gây ra vấn đề sức khỏe nghiêm trọng

 

 

Thông tin khác:
Bảo quản ở nhiệt độ phòng 20-25 độ C (59 - 86 độ F)

Chống chỉ định: không dùng chung với bất kỳ sản phẩm khác có chứa acetaminophen.

**Ngưng sử dụng và hỏi bác sĩ ngay nếu có các triệu chứng:

Có triệu chứng đỏ hoặc sưng
Sốt nặng hơn hoặc kéo dài hơn 3 ngày
Đau nặng hơn hoặc kéo dài hơn 10 ngày

Nếu bạn đang mang thai hoặc cho con bú: Hãy hỏi một bác sĩ trước khi sử dụng.

Tránh xa tầm với của trẻ em.

  Google maps
    
  Bình luận