Phiếu giảm giá

Hồ Chí Minh Chọn thành phố

Thỏa sức mua sắm với giá khuyến mãi!         

Xin lỗi,bạn đến muộn.
Deal hết hạn
Đừng bỏ lỡ deal vào ngày mai, Đăng ký nhận deal hàng ngày  
đóng
Hồ Chí Minh:

Kirkland Ibuprofen với Ibuprofen 200 mg

360.000
VNĐ

Giá gốc: 420.000 VNĐ
Giảm giá
14%
Tiết kiệm
60.000 VNĐ

Deal đã đóng lúc

11:31:29
ngày 23-11-2017

Có tất cả 16 người đã mua

Chia sẻ qua:

1 2 3 4 5 6
Điểm nổi bật:
 

Điều kiện:

Kirkland Signature ™ Ibuprofen làm giảm đau nhức nhanh chóng ,cảm lạnh thông thường
    đau đầu
    đau răng
    cơ bắp đau nhức
    đau lưng
    nỗi đau nhỏ của viêm khớp
    nỗi đau của chuột rút kinh nguyệt
    giảm sốt

Chỉ Dẫn:
Không sử dụng nhiều hơn chỉ dẫn. Liều nhỏ nhất có hiệu quả nên được sử dụng. Không sử dụng quá thời gian hơn 10 ngày, trừ khi chỉ dẫn của bác sĩ (xem cảnh báo).


Mỗi khách hàng có thể mua nhiều sản phẩm cùng một lúc.
- Khách hàng đặt hàng mua trực tiếp và 5sdeal.com sẽ chuyển hàng đến cho khách hàng tại khu vực nội thành TP HCM.
- Khách hàng có thể đến 5sdeal để mua hàng và thanh toán trực tiếp.
- Đặc hàng bằng điện thoại hoặc thông qua tin nhắn điện thoại. 0916 801 768

- Giao hàng nhanh chóng thời gian sớm nhất trong vòng 24 giờ và free ship nội thành.( ngoại trừ các quận xa )

- Khách hàng quận 2, 9, 12, Bình chánh, Hốc Môn, Thủ đức, nhà bè. 5sdeal sẽ thu phí từ 5000đ~15000đ, thời gian giao hàng từ 12~48 giờ.

Thông tin Deal

KirkLand Ibuprofen 200mg - Chấm dứt các cơn đau hiệu quả 500 viên của Mỹ

Kirkland Ibuprofen với Ibuprofen 200 mg sẽ giúp bạn nhanh chóng lấy lại tinh thần, tiếp tục với công việc, cuộc sống hằng ngày của bạn !!!

Tác dụng: Điều trị tức thời các triệu chứng

• Đau đầu.

• Đau lưng.

• Đau nhức cơ.

• Đau răng.

• Trị Cảm cúm thông thường.

• Giúp hạ sốt nhanh chóng.

• Chuột rút kinh nguyệt.

Hướng Dẫn sử dụng:  Uống 1 viên (200mg) mỗi 4-6 tiếng đồng hồ, mỗi ngày (trong vòng 24 tiếng đồng hồ)không uống quá 6 viên ; nếu quá đau thì có thể uống 2viên/lúc, nhưng cũng không uống quá 6 viên/ngày trừ khi có bác sỹ Người lớn & trẻ em Trên 12 tuổi 1-2 viên mỗi 4-6 giờ, không quá 6 viên/24 giờ.

LƯU Ý:  Không dùng cho trẻ em < 12 t. Tiền căn quá mẫn với ibuprofen, aspirin & các NSAID khác. Xuất huyết dạ dày- tá tràng tiến triển. Thận Trọng: Phụ nữ có thai & cho con bú. Không dùng thuốc quá 10 ngày. Loét dạ dày- tá tràng nặng hay tiến triển. Sử dụng thuốc cho trẻ em dưới 12 tuổi phải có chỉ định và sự theo dõi của bác sĩ. Chỉ dùng thuốc hạ sốt cho trẻ khi thân nhiệt của trẻ trên 38,50C. Chú ý chườm mát và bổ sung oresol đề phòng mất nước cho trẻ.

Thuốc cũng có những tác dụng không mong muốn chung giống như các thuốc kháng viêm không steroid khác nhưng ít có tác dụng không mong muốn đối với dạ dày – ruột hơn,

Thuốc cũng ảnh hưởng tới sự ức chế kết tập tiểu cầu, nhưng tác dụng này có thể hồi phục được

Một số tác dụng phụ: Ợ nóng, đau dạ dày nhẹ, rối loạn tiêu hóa, nhức đầu, chóng mặt, lo lắng, phản ứng nhạy cảm

Khi dùng kết hợp một số thuốc nhất đinh theo toa, chế độ ăn uống có thể dẫn đến tác dụng không mong muốn như:

• Giảm hiệu quả thuốc

• Giảm khả năng hấp thụ thuốc

• Làm mất tác dụng hoặc giảm tác dụng thuốc

Bảng liệt kê thành phần và hướng dẫn sử dụng thuốc:

Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng.

Nếu cần thêm thông tin, xin hỏi ý kiến bác sỹ.

  Google maps
    
  Bình luận